-
An Yi Amfani da Batura Masu Wuta a cikin Wani Sabon Tadawa: Sake yin amfani da batirin Wuta na iya ɗaukar ƙarin Hankali
Kwanan nan, an gudanar da taron manema labarai na batir na duniya a birnin Beijing, lamarin da ya tayar da hankalin jama'a.Yin amfani da batir mai amfani da wutar lantarki, tare da saurin haɓaka sabbin masana'antar motocin makamashi, ya shiga wani mataki mai zafi.A cikin jagorar gaba, tsammanin batirin wutar lantarki yana da kyau sosai ...Kara karantawa -
Shin "cajin sauri" yana lalata baturin?
Don abin hawa mai tsaftataccen wutar lantarki Batirin wutar lantarki yana da mafi girman farashi Hakanan mahimmin al'amari ne da ke shafar rayuwar batir Kuma maganar cewa "cajin sauri" yana cutar da baturin Hakanan yana ba da dama ga masu motocin lantarki da yawa don tayar da wasu shakku To menene gaskiyar?01 Daidai fahimta...Kara karantawa -
Nau'in Batirin Hasken Titin Solar
Bari mu dubi halayen wadannan batura: 1. Batirin gubar-acid: Farantin batirin gubar-acid yana kunshe da gubar da gubar oxide, kuma electrolyte wani maganin ruwa ne na sulfuric acid.Amfaninsa masu mahimmanci shine barga irin ƙarfin lantarki da ƙananan farashi;rashin amfani...Kara karantawa -
Menene Matsayin Fasahar Adana Makamashi na Batirin Sodium-Ion na Yanzu?
Makamashi, a matsayin tushen abu don ci gaban wayewar ɗan adam, koyaushe yana taka muhimmiyar rawa.Garanti ne wanda babu makawa ga ci gaban al'umma.Tare da ruwa, iska, da abinci, ya ƙunshi abubuwan da suka wajaba don rayuwar ɗan adam kuma yana shafar hum...Kara karantawa -
Zan iya Haɗa Tsofaffi da Sabbin Batura don UPS?
A cikin aikace-aikacen UPS da batura, ya kamata mutane su fahimci wasu matakan kiyayewa.Editan mai zuwa zai yi bayani dalla-dalla dalilin da yasa ba za a iya gaurayawan tsoffin batura na UPS daban-daban ba.⒈Me yasa ba za a iya amfani da tsofaffi da sabbin batir UPS na batches daban-daban tare ba?Saboda batches daban-daban, mod ...Kara karantawa -
Yadda Ake Gane Batura Na Gaskiya da Fake?
Rayuwar sabis na batirin wayar hannu yana da iyaka, don haka wani lokacin wayar hannu tana da kyau, amma baturin ya ƙare sosai.A wannan lokacin, ya zama dole don siyan sabon baturin wayar hannu.A matsayinka na mai amfani da wayar hannu, yadda za a zabi a gaban ambaliyar jabun bat da shoddy ...Kara karantawa -
Hasashen Masana'antar Baturi yana da zafi, kuma Gasar Farashin Batir Lithium zai ƙara yin ƙarfi a nan gaba.
Hasashen masana'antar batirin lithium-ion yana da zafi, kuma gasar farashin batirin lithium za ta yi tsanani a nan gaba.Wasu mutane a cikin masana'antar sun yi hasashen cewa gasa iri ɗaya ce kawai za ta haifar da muguwar gasa da raguwar ribar masana'antu.A nan gaba, th...Kara karantawa -
Taƙaitaccen Binciken Haɓaka Haɗin Kan Batir Lithium Iron Phosphate
Lithium iron phosphate, a matsayin tabbataccen kayan lantarki na fakitin baturin lithium ion, a halin yanzu shine mafi aminci na lithium ion baturi tabbatacce kayan lantarki.Saboda aminci da kwanciyar hankali, batirin lithium iron phosphate lithium ion baturi ya zama muhimmin alkiblar ci gaba na lithium ion ...Kara karantawa -
Yaya tsawon lokacin da ake ɗauka don Keɓance Fakitin Batirin Lithium-ion?
A halin yanzu, batir lithium-ion ana amfani da su sosai a kowane fanni na rayuwa a fagen kayan aikin masana'antu, amma saboda babu ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun buƙatun a fagen masana'antu, babu samfuran al'ada don batir lithium masana'antu, kuma suna duk...Kara karantawa -
Yadda ake Kula da Fakitin Batirin Iron Phosphate Lithium 12V?
Yadda ake kula da fakitin baturin 12V lithium iron phosphate?1. Zazzabi bai kamata ya yi yawa ba Idan an yi amfani da fakitin baturin lithium iron phosphate na 12V a cikin wani yanayi da ya fi ƙayyadaddun yanayin aiki, wato sama da 45 ℃, ƙarfin baturi zai ci gaba da raguwa, wato ...Kara karantawa -
Mahimman Adana Makamashi na Mazauni na EU: 4.5 GWh na Sabbin Ƙari a cikin 2023
A cikin 2022, yawan haɓakar ajiyar makamashi na zama a Turai ya kasance 71%, tare da ƙarin ƙarfin shigar da 3.9 GWh da ƙarfin shigar 9.3 GWh.Jamus, Italiya, Ingila, da Ostiriya sun kasance a matsayin manyan kasuwanni huɗu tare da 1.54 GWh, 1.1 GWh, 0.29 GWh, da 0.22 GWh, ...Kara karantawa -
Menene Masana'antu don Haɓaka Aikace-aikacen Batirin Lithium?
Batura lithium koyaushe sune zaɓi na farko don kore da batura masu dacewa da muhalli a masana'antar baturi.Tare da ci gaba da haɓaka fasahar samar da batirin lithium da ci gaba da matsawa farashin, batir lithium an yi amfani da su sosai a fannoni daban-daban.Kara karantawa