Jagoran masu siyar da wutar lantarki mara katsewa

Jagoran masu siyar da wutar lantarki mara katsewa

Mai kare kari zai adana kayan aikin ku;UPS zai yi hakan kuma ya adana aikin ku, kuma-ko bari ku ajiye wasan ku bayan duhu.

Wutar lantarki mara yankewa (UPS) yana ba da mafita mai sauƙi: baturi ne a cikin akwati tare da isasshen ƙarfin da za a iya tafiyar da na'urorin da aka toshe ta hanyar tashoshin AC na tsawon mintuna zuwa sa'o'i, dangane da bukatun ku da haɗin kayan aiki.Wannan na iya ba ku damar ci gaba da sabis na intanit yayin tsawaita wutar lantarki, ya ba ku mintuna biyar ɗin da ake buƙata don kwamfutar tebur ɗinku tare da rumbun kwamfutarka don yin kashewa ta atomatik kuma ku guje wa aikin da ya ɓace (ko a cikin mafi munin yanayin labari, gudanar da software na gyara diski) .

Dangane da nishadantarwa, zai iya ba ku isasshen lokaci don adana wasanku bayan an gama baƙar fata ko—watakila mafi mahimmanci—ba da sanarwa ga wasu a cikin wasan ƙwalƙwalwar ƙwalwar ƙungiyar da kuke buƙatar fita, don haka ba a tantance ku da wuri- daina hukunci.

AUPSHakanan yana ninka azaman mai kariya mai ƙarfi kuma yana taimakawa kayan aikinku da lokacin aiki ta hanyar buoying sags na ɗan lokaci a cikin ƙarfin lantarki da sauran ɓarna na hanyoyin sadarwar wutar lantarki, wasu daga cikinsu suna da yuwuwar lalata kayan wutar lantarki.Daga kimanin $80 zuwa $200 don yawancin tsarin, UPS na iya samar da kwanciyar hankali mai ban mamaki tare da ƙarin lokacin aiki da ƙarancin asara.

UPSes ba sababbi bane.Sun yi shekaru a baya.Amma farashin bai taɓa yin ƙasa da yawa ba kuma yawan zaɓuɓɓukan bai taɓa girma ba.A cikin wannan gabatarwar, na taimaka muku fahimtar abin da UPS zai iya bayarwa, daidaita bukatunku, da yin shawarwarin farko don siye.Daga baya a wannan shekara, TechHive zai ba da bita na ƙirar UPS da suka dace da gida da ƙananan ofisoshi waɗanda za ku iya yin zaɓin da aka sani.

Mabuɗin kalma mara katsewa
UPS ya fito ne a zamanin da kayan lantarki ba su da ƙarfi kuma ana iya jefar da tuƙi cikin sauƙi.An tsara su don samar da ci gaba-ko "marasa katsewa" iko don hana tarin matsaloli.An fara gano su a cikin akwatunan uwar garken kuma an yi amfani da su tare da kayan aikin cibiyar sadarwa har sai farashin da tsarin ya ragu don yin amfani da su tare da gida da ƙananan kayan aiki.
Duk wata na'ura da ka mallaka wacce ta yi asarar wuta ba zato ba tsammani kuma tana da rumbun kwamfutarka a cikinta na iya tashi tare da gurɓataccen kundin adireshi ko ma lalacewa ta jiki daga kan tuƙi da ke fasa wani ɓangaren na'urar.Sauran kayan aikin da suka loda kayan aikin firmware ɗin sa daga kwakwalwan kwamfuta kuma suna aiki ta amfani da ma'ajin da ba su da ƙarfi suma suna iya yin hasarar ma'ajin bayanai masu mahimmanci kuma suna buƙatar ɗan lokaci don sake haɗa shi.

Zabar damaUPS
Tare da duk wannan a zuciya, ga jerin abubuwan da za a bi don kimanta UPS:

1.Wane irin lokaci tare da wutar lantarki a lokacin kashewa kuke buƙata?Dogayen kayan aikin sadarwa;gajere don kashe kwamfuta.
2.Watts nawa ne kayan aikin ku ke cinyewa?Ƙididdige jimlar ikon na'urorin da aka haɗa ku.
3.Do kana da m ko dogon iko sags?Zaɓi layi mai hulɗa a maimakon jiran aiki.
4.Tare da kwamfuta, shin yana dogara da PFC mai aiki?Idan haka ne, ɗauki samfuri tare da fitowar igiyar ruwa mai tsafta.
5.Nawa kantuna kuke buƙata don madadin wutar lantarki?Shin duk matosai na yanzu za su dace da shimfidar da ke akwai?
6.Do kana buƙatar tuntuɓar matsayin UPS akai-akai isa ko dalla-dalla cewa ana buƙatar allo na LCD ko software da aka haɗa?

dawo da wutar lantarki


Lokacin aikawa: Yuli-26-2022